Broken Link Checker 1.8.3 - en to vi translation catalogue (374 entries)

en: %2.3f seconds
vi: %2.3f giây

en: %d "%s" deleted. | %d "%s" deleted.
vi[0]: %d "%s" xóa.%d "%s" xóa.

en: %d "%s" moved to the Trash. | %d "%s" moved to the Trash.
vi[0]: %d "%s" chuyển vào thùng rác.%d "%s" chuyển vào thùng rác.

en: %d '%s' has been deleted | %d '%s' have been deleted
vi[0]: %d '%s' đã bị xoá%d '%s' đã bị xoá

en: %d URL in the work queue | %d URLs in the work queue
vi[0]: %d URL trong hàng đợi công việc%d URL trong hàng đợi công việc

en: %d blogroll link deleted. | %d blogroll links deleted.
vi[0]: %d liên kết danh sách blog đã bị xóa.%d liên kết danh sách blog đã bị xóa.

en: %d comment has been deleted. | %d comments have been deleted.
vi[0]: %d nhận xét đã bị xóa.%d nhận xét đã bị xóa.

en: %d comment moved to the Trash. | %d comments moved to the Trash.
vi[0]: %d Bình luận chuyển vào thùng rác.%d Bình luận chuyển vào thùng rác.

en: %d day | %d days
vi[0]: %d Ngày%d Ngày

en: %d day ago | %d days ago
vi[0]: %d ngày trước%d ngày trước

en: %d hour | %d hours
vi[0]: %d giờ%d giờ

en: %d hour ago | %d hours ago
vi[0]: %d giờ trước%d giờ trước

en: %d instances of the link were successfully modified.
vi: %d trường hợp của liên kết đã thay đổi thành công.

en: %d instances of the link were successfully unlinked.
vi: %d trường hợp của các liên kết đã bỏ liên kết thành công.

en: %d item was skipped because it can't be moved to the Trash. You need to delete it manually. | %d items were skipped because they can't be moved to the Trash. You need to delete them manually.
vi[0]: %d khoản mục bị bỏ qua bởi vì nó không thể di chuyển vào thùng rác. Bạn cần phải xóa nó bằng tay.%d khoản mục bị bỏ qua bởi vì nó không thể di chuyển vào thùng rác. Bạn cần phải xóa nó bằng tay.

en: %d link marked as not broken | %d links marked as not broken
vi[0]: %d liên kết được đánh dấu là không bị hỏng%d liên kết được đánh dấu là không bị hỏng

en: %d link removed | %d links removed
vi[0]: %d liên kết loại bỏ%d liên kết loại bỏ

en: %d link scheduled for rechecking | %d links scheduled for rechecking
vi[0]: %d liên kết lên kế hoạch cho rechecking%d liên kết lên kế hoạch cho rechecking

en: %d link updated. | %d links updated.
vi[0]: %d liên kết Cập Nhật.%d liên kết Cập Nhật.

en: %d minute | %d minutes
vi[0]: %d phút%d phút

en: %d minute ago | %d minutes ago
vi[0]: %d phút trước%d phút trước

en: %d month | %d months
vi[0]: %d Tháng%d Tháng

en: %d month ago | %d months ago
vi[0]: %d tháng trước%d tháng trước

en: %d page deleted. | %d pages deleted.
vi[0]: %d Trang bị xóa.%d Trang bị xóa.

en: %d page moved to the Trash. | %d pages moved to the Trash.
vi[0]: %d Trang di chuyển vào thùng rác.%d Trang di chuyển vào thùng rác.

en: %d post deleted. | %d posts deleted.
vi[0]: %d bài đã xóa.%d bài đã xóa.

en: %d post moved to the Trash. | %d posts moved to the Trash.
vi[0]: %d Bài viết chuyển vào thùng rác.%d Bài viết chuyển vào thùng rác.

en: %d second | %d seconds
vi[0]: %d giây%d giây

en: %d second ago | %d seconds ago
vi[0]: %d giây trước%d giây trước

en: %s seconds
vi: %s giây

en: (No response)
vi: (Không có phản ứng)

en: API Error
vi: API lỗi

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: All
vi: Tất cả

en: An unexpected error occured!
vi: Lỗi bất ngờ xảy ra!

en: An unexpected error occurred!
vi: Lỗi bất ngờ xảy ra!

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Apply custom formatting to broken links
vi: Áp dụng định dạng tùy chỉnh để liên kết bị hỏng

en: Apply custom formatting to removed links
vi: Áp dụng định dạng tùy chỉnh để loại bỏ liên kết

en: Are you sure you want to delete all posts, bookmarks or other items that contain any of the selected links? This action can't be undone.
    'Cancel' to stop, 'OK' to delete
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa bỏ tất cả các bài viết, trang đánh dấu hoặc các mặt hàng khác có chứa bất kỳ các liên kết đã chọn không? Hành động này không thể hoàn tác.
    'Hủy bỏ' để ngăn chặn, 'OK' để xóa

en: Are you sure you want to remove the selected links? This action can't be undone.
    'Cancel' to stop, 'OK' to remove
vi: Bạn có chắc bạn muốn loại bỏ các liên kết đã chọn không? Hành động này không thể hoàn tác.
    'Hủy bỏ' để ngăn chặn, 'OK' để loại bỏ

en: Automatically expand the widget if broken links have been detected
vi: Tự động mở rộng các widget nếu liên kết bị hỏng đã được phát hiện

en: Bookmark
vi: Dấu trang

en: Broken
vi: Bị hỏng

en: Broken Link Checker
vi: Bị hỏng liên kết Checker

en: Broken Link Checker Options
vi: Bị hỏng tùy chọn liên kết Checker

en: Broken Link Checker has detected %d new broken link in your posts. | Broken Link Checker has detected %d new broken links in your posts.
vi[0]: Bị hỏng liên kết Checker đã phát hiện %d mới bị hỏng liên kết trong bài viết của bạn.Bị hỏng liên kết Checker đã phát hiện %d mới bị hỏng liên kết trong bài viết của bạn.

en: Broken Link Checker has detected %d new broken link on your site. | Broken Link Checker has detected %d new broken links on your site.
vi[0]: Bị hỏng liên kết Checker đã phát hiện %d mới bị hỏng liên kết trên trang web của bạn.Bị hỏng liên kết Checker đã phát hiện %d mới bị hỏng liên kết trên trang web của bạn.

en: Broken Link Checker installation failed. Try deactivating and then reactivating the plugin.
vi: Bị hỏng liên kết cài đặt Checker bị lỗi. Hãy thử tắt và sau đó phục hồi các plugin.

en: Broken Links
vi: Liên kết bị hỏng

en: Broken for
vi: Bị hỏng cho

en: Bulk Actions
vi: Số lượng lớn hành động

en: Bulk Edit URLs
vi: Số lượng lớn chỉnh sửa URL

en: CURL version
vi: Phiên bản CURL

en: Can't move comment %d to the trash
vi: Không thể di chuyển bình luận %d vào thùng rác

en: Can't move post "%s" (%d) to the trash because the trash feature is disabled
vi: Không thể di chuyển bài "%s" (%d) vào thùng rác vì tính năng thùng rác bị vô hiệu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Case sensitive
vi: Trường hợp nhạy cảm

en: Check each link
vi: Kiểm tra mỗi liên kết

en: Check links using
vi: Kiểm tra bằng cách sử dụng liên kết

en: Checks your blog for broken links and missing images and notifies you on the dashboard if any are found.
vi: Kiểm tra blog của bạn cho các liên kết bị hỏng và mất tích hình ảnh và thông báo cho bạn trên bảng điều khiển nếu phát hiện bất kỳ.

en: Click "Save Changes" to update example output.
vi: Nhấp vào "Save Changes" để Cập Nhật ví dụ ra.

en: Color-code status codes
vi: Color-Code Mã trạng thái

en: Comment
vi: Bình luận

en: Compact View
vi: Xem gọn

en: Complete site recheck started.
vi: Trang web hoàn chỉnh recheck bắt đầu.

en: Configure
vi: Đặt cấu hình

en: Connection Failed
vi: Kết nối không thành công

en: Container %s[%d] not found
vi: Thùng chứa %s[%d] không tìm thấy

en: Container type '%s' not recognized
vi: Container loại '%s' không được công nhận

en: Couldn't delete the link's database record
vi: Không thể xoá bản ghi cơ sở dữ liệu của liên kết

en: Couldn't modify link %d
vi: Không thể sửa đổi liên kết %d

en: Current load : %s
vi: Hiện tại tải: %s

en: Custom field
vi: Lĩnh vực tùy chỉnh

en: Database error : %s
vi: Cơ sở dữ liệu lỗi: %s

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete Permanently
vi: Xóa vĩnh viễn

en: Delete This Filter
vi: Xoá bộ lọc này

en: Delete sources
vi: Xóa nguồn

en: Delete this item permanently
vi: Xoá khoản mục này vĩnh viễn

en: Detailed View
vi: Xem chi tiết

en: Details
vi: Thông tin chi tiết

en: Detected %1$s in %2$s and still searching...
vi: Phát hiện %1$s ở %2$s và vẫn còn tìm kiếm...

en: Detected %1$s in %2$s.
vi: Phát hiện %1$s ở %2$s.

en: Detected Links
vi: Phát hiện liên kết

en: Didn't find anything to delete!
vi: Không tìm thấy bất cứ điều gì để xóa!

en: Dismiss
vi: Bỏ qua

en: Dismissed
vi: Sa thải

en: Dismissed Links
vi: Bỏ liên kết

en: Displaying %s&#8211;%s of <span class="current-link-count">%s</span>
vi: Hiển thị %s&#8211;%s của <span class="current-link-count">%s</span>

en: Don't check links where the URL contains any of these words (one per line) :
vi: Không kiểm tra liên kết mà URL có chứa trong các từ (một mỗi dòng):

en: Donate $10, $20 or $50!
vi: Tặng $10, $20 hoặc $50!

en: E-mail notifications
vi: Thông báo bằng e-mail

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit CSS
vi: Chỉnh sửa CSS

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Edit comment
vi: Chỉnh sửa các bình luận

en: Edit this bookmark
vi: Chỉnh sửa dấu trang này

en: Edit this item
vi: Sửa khoản mục này

en: Edit this link
vi: Chỉnh sửa liên kết này

en: Edit this post
vi: Chỉnh sửa bài đăng này

en: Editing is not implemented in the '%s' parser
vi: Chỉnh sửa không thực hiện trong các '%s' phân tích cú pháp

en: Embedded DailyMotion video
vi: DailyMotion video nhúng

en: Embedded GoogleVideo video
vi: GoogleVideo video nhúng

en: Embedded Megavideo video
vi: Video nhúng Megavideo

en: Embedded Vimeo video
vi: Nhúng video Vimeo

en: Embedded YouTube playlist
vi: Nhúng YouTube playlist

en: Embedded YouTube video
vi: Nhúng YouTube video

en: Embedded videos can't be edited using Broken Link Checker. Please edit or replace the video in question manually.
vi: Nhúng video không thể sửa bằng cách sử dụng hỏng liên kết Checker. Xin vui lòng chỉnh sửa hoặc thay thế video đã được đề cập theo cách thủ công.

en: Empty Playlist
vi: Danh sách trống

en: Enter a name for the new custom filter
vi: Nhập tên cho bộ lọc tuỳ chỉnh mới

en: Enter a search string first.
vi: Nhập một chuỗi tìm kiếm đầu tiên.

en: Enter the names of custom fields you want to check (one per line). If a field contains HTML code, prefix its name with <code>html:</code>. For example, <code>html:field_name</code>.
vi: Nhập tên của lĩnh vực tùy chỉnh bạn muốn kiểm tra (một mỗi dòng). Nếu một trường chứa mã HTML, tiền tố tên nhãn <code>html:</code>. For example, <code>html:field_name</code>.

en: Error : All link parsers missing!
vi: Lỗi: Tất cả các liên kết parsers mất tích!

en: Error : link ID not specified
vi: Lỗi: liên kết ID không xác định

en: Error : link_id not specified
vi: Lỗi: link_id không được chỉ định

en: Error : link_id or new_url not specified
vi: Lỗi: link_id hoặc new_url không được chỉ định

en: Error: Link URL must not be empty.
vi: Lỗi: Liên kết URL không phải là sản phẩm nào.

en: Every %s hours
vi: Mọi %s giờ

en: Example : Lorem ipsum <a %s>broken link</a>, dolor sit amet.
vi: Ví dụ: Lorem ipsum <a %s>liên kết bị hỏng</a>, dolor sit amet.

en: Example : Lorem ipsum <span %s>removed link</span>, dolor sit amet.
vi: Ví dụ: Lorem ipsum <span %s>bỏ liên kết</span>, dolor sit amet.

en: Exclusion list
vi: Loại trừ danh sách

en: Existing links will be checked this often. New links will usually be checked ASAP.
vi: Liên kết hiện có sẽ được kiểm tra thường xuyên này. Liên kết mới này sẽ thường được kiểm tra càng sớm càng tốt.

en: Failed to create a DB entry for the new URL.
vi: Thất bại trong việc tạo ra một DB đầu vào cho URL mới.

en: Failed to delete blogroll link "%s" (%d)
vi: Không xóa liên kết danh sách blog "%s" (%d)

en: Failed to delete comment %d
vi: Không xóa bình luận %d

en: Failed to delete old DB tables. Database error : %s
vi: Không xóa cũ DB bảng. Cơ sở dữ liệu lỗi: %s

en: Failed to delete post "%s" (%d)
vi: Không xóa bài "%s" (%d)

en: Failed to delete the meta field '%s' on %s [%d]
vi: Không xóa lĩnh vực meta '%s' trên %s [%d]

en: Failed to fix %d redirect | Failed to fix %d redirects
vi[0]: Thất bại trong việc sửa chữa %d chuyển hướngThất bại trong việc sửa chữa %d chuyển hướng

en: Failed to load link details (%s)
vi: Không thể tải liên kết thông tin chi tiết (%s)

en: Failed to move post "%s" (%d) to the trash
vi: Thất bại trong việc di chuyển bài "%s" (%d) vào thùng rác

en: Failed to remove %d link | Failed to remove %d links
vi[0]: Thất bại trong việc loại bỏ %d liên kếtThất bại trong việc loại bỏ %d liên kết

en: Failed to update %d link. | Failed to update %d links.
vi[0]: Thất bại trong việc Cập Nhật %d liên kết.Thất bại trong việc Cập Nhật %d liên kết.

en: Failed to update the meta field '%s' on %s [%d]
vi: Thất bại trong việc Cập Nhật trường meta '%s' trên %s [%d]

en: False positive
vi: Sai tích cực

en: Feedback
vi: Thông tin phản hồi

en: File Blocked
vi: Tập tin bị chặn

en: File Locked
vi: Tập tin bị khóa

en: File Temporarily Unavailable
vi: Tập tin tạm thời không sẵn dùng

en: FileServe : %d %s
vi: FileServe: %d %s

en: Filter "%s" created
vi: Bộ lọc "%s" được tạo

en: Filter ID not specified.
vi: Lọc ID không xác định.

en: Filter deleted
vi: Bộ lọc đã xóa

en: Final URL
vi: URL cuối cùng

en: Find
vi: Tìm thấy

en: Fix redirects
vi: Sửa chữa chuyển hướng

en: Forced recheck
vi: Bắt buộc recheck

en: Found %d broken link | Found %d broken links
vi[0]: Tìm thấy %d liên kết bị hỏngTìm thấy %d liên kết bị hỏng

en: General
vi: Tổng quát

en: Go to Broken Links
vi: Đi đến liên kết bị hỏng

en: HTTP code
vi: Mã HTTP

en: HTTP code : %d
vi: Mã HTTP: %d

en: Here's a list of the first %d broken links: | Here's a list of the first %d broken links:
vi[0]: Đây là một danh sách đầu tiên %d bị hỏng liên kết:Đây là một danh sách đầu tiên %d bị hỏng liên kết:

en: Here's a list of the new broken links:
vi: Dưới đây là một danh sách các liên kết mới bị hỏng:

en: Hide debug info
vi: Ẩn thông tin gỡ lỗi

en: Hide this link and do not report it again unless its status changes
vi: Ẩn liên kết này và không báo cáo nó một lần nữa trừ khi tình trạng của nó thay đổi

en: Highlight links broken for at least %s days
vi: Tô sáng liên kết bị hỏng cho ít %s ngày

en: However, %d instances couldn't be edited and still point to the old URL.
vi: Tuy nhiên, %d trường hợp không thể chỉnh sửa và vẫn còn điểm đến URL cũ.

en: However, %d instances couldn't be removed.
vi: Tuy nhiên, %d trường hợp không thể được gỡ bỏ.

en: I don't know how to edit a '%s' [%d].
vi: Tôi không biết làm thế nào để chỉnh sửa một '%s' [%d].

en: If this value is zero even after several page reloads you have probably encountered a bug.
vi: Nếu giá trị này là 0 ngay cả sau khi tải lại trang một số bạn có thể đã gặp phải một lỗi.

en: If you like this plugin, please donate to support development and maintenance!
vi: Nếu bạn thích plugin này, xin vui lòng tặng để hỗ trợ phát triển và bảo trì!

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Installed
vi: Cài đặt

en: Instance count
vi: Trường hợp tính

en: Invalid Playlist
vi: Danh sách bài hát không hợp lệ

en: Invalid Video ID
vi: ID Video không hợp lệ

en: Invalid search query.
vi: Truy vấn không hợp lệ tìm kiếm.

en: Leave empty to use the e-mail address specified in Settings &rarr; General.
vi: Để trống để sử dụng địa chỉ e-mail được chỉ định trong cài đặt &rarr; Nói chung.

en: Link Checker
vi: Liên kết Checker

en: Link Checker Settings
vi: Liên kết kiểm tra cài đặt

en: Link Text
vi: Văn bản liên kết

en: Link URL : <a href="%s">%s</a>
vi: Liên kết URL: <a href="%s">%s</a>

en: Link checking will be suspended if the average <a href="%s">server load</a> rises above this number. Leave this field blank to disable load limiting.
vi: Kiểm tra liên kết sẽ bị đình chỉ nếu trung bình <a href="%s">server load</a> lên trên con số này. Lĩnh vực này để trống để vô hiệu hóa hạn chế tải.

en: Link is broken.
vi: Liên kết bị phá vỡ.

en: Link is not valid
vi: Liên kết là không hợp lệ

en: Link is valid.
vi: Liên kết là hợp lệ.

en: Link last checked
vi: Liên kết kiểm tra cuối

en: Link monitor
vi: Màn hình liên kết

en: Link status
vi: Tình trạng Liên kết

en: Link text
vi: Văn bản liên kết

en: Link text : %s
vi: Liên kết văn bản: %s

en: Link tweaks
vi: Liên kết chỉnh

en: Link type
vi: Kiểu liên kết

en: Link types
vi: Các loại liên kết

en: Links that take longer than this to load will be marked as broken.
vi: Liên kết mất nhiều thời gian hơn để tải sẽ được đánh dấu là bị hỏng.

en: Links used in
vi: Liên kết được sử dụng trong

en: Load limiting only works on Linux-like systems where <code>/proc/loadavg</code> is present and accessible.
vi: Tải hạn chế chỉ hoạt động trên hệ thống Linux như nơi <code>/proc/loadavg</code> là hiện tại và có thể truy cập.

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Log
vi: Đăng nhập

en: Look For Links In
vi: Tìm kiếm các liên kết trong

en: Look for links in
vi: Tìm kiếm các liên kết trong

en: Mark as not broken
vi: Đánh dấu là không bị hỏng

en: Max. execution time
vi: Max. thời gian thực hiện

en: Misc
vi: Linh tinh

en: More plugins by Janis Elsts
vi: Thêm plugins bởi Janis Elsts

en: Most likely the connection timed out or the domain doesn't exist.
vi: Nhiều khả năng kết nối hêt hoặc tên miền không tồn tại.

en: Move sources to Trash
vi: Di chuyển nguồn vào thùng rác

en: Move this comment to the trash
vi: Chuyển bình luận này tới thùng rác

en: Move this item to the Trash
vi: Di chuyển khoản mục này vào thùng rác

en: MySQL version
vi: Phiên bản MySQL

en: Never
vi: Không bao giờ

en: No URLs in the work queue.
vi: Không có URL trong hàng công việc.

en: No broken links found
vi: Không có liên kết bị hỏng tìm thấy

en: No broken links found.
vi: Không có liên kết bị hỏng tìm thấy.

en: No dismissed links found
vi: Không tìm thấy liên kết bị bỏ

en: No links detected.
vi: Không phát hiện các liên kết.

en: No links found (yet)
vi: Không có liên kết tìm thấy (chưa)

en: No links found for your query
vi: Không có liên kết tìm thấy cho truy vấn của bạn

en: No redirects found
vi: Chuyển hướng không tìm thấy

en: None of the selected links are redirects!
vi: Không có các liên kết được chọn là chuyển hướng!

en: Not Found
vi: Không tìm thấy

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Not broken
vi: Không bị hỏng

en: Not checked
vi: Không kiểm tra

en: Not installed
vi: Không được cài đặt

en: Nothing to update
vi: Không có gì để Cập Nhật

en: Notification e-mail address
vi: Địa chỉ e-mail thông báo

en: Off
vi: Tắt

en: On
vi: Trong

en: Once Weekly
vi: Một lần hàng tuần

en: Oops, I can't find the link %d
vi: Rất tiếc, tôi không thể tìm thấy các liên kết %d

en: Oops, couldn't modify the link!
vi: Rất tiếc, không thể đổi liên kết!

en: Oops, the new URL is invalid!
vi: Rất tiếc, URL mới là không hợp lệ!

en: PHP version
vi: PHP phiên bản

en: Parser '%s' not found.
vi: Phân tích cú pháp '%s' không tìm thấy.

en: Playlist Not Found
vi: Danh sách bài hát không tìm thấy

en: Playlist OK
vi: Danh sách OK

en: Playlist Restricted
vi: Danh sách chơi bị giới hạn

en: Post published on
vi: Bài viết đăng trên

en: Post statuses
vi: Đăng trạng thái

en: Preview
vi: Xem trước

en: Preview &#8220;%s&#8221;
vi: Xem trước &#8220;%s&#8221;

en: Protocols & APIs
vi: Giao thức & APIs

en: RS Server Down
vi: RS máy chủ xuống

en: RapidShare : %s
vi: RapidShare: %s

en: RapidShare API error: %s
vi: RapidShare API lỗi: %s

en: Re-check all pages
vi: Kiểm tra lại tất cả các trang

en: Recheck
vi: Kiểm tra lại

en: Redirect URL
vi: URL chuyển hướng

en: Redirect count
vi: Chuyển hướng tính

en: Redirected Links
vi: Chuyển hướng liên kết

en: Redirects
vi: Chuyển hướng

en: Redirects may be detected as broken links when open_basedir is on.
vi: Chuyển hướng có thể được phát hiện như liên kết bị hỏng khi open_basedir bên trong.

en: Redirects may be detected as broken links when safe_mode is on.
vi: Chuyển hướng có thể được phát hiện như liên kết bị hỏng khi safe_mode bên trong.

en: Regular expression
vi: Cụm từ thông dụng

en: Remove this link from all posts
vi: Loại bỏ các liên kết này từ tất cả các bài viết

en: Remove this link from the list of broken links and mark it as valid
vi: Loại bỏ các liên kết này từ danh sách các liên kết bị hỏng và đánh dấu nó là hợp lệ

en: Replace with
vi: Thay thế bằng

en: Replaced %d redirect with a direct link | Replaced %d redirects with direct links
vi[0]: Thay thế %d chuyển hướng với một liên kết trực tiếpThay thế %d chuyển hướng với một liên kết trực tiếp

en: Request timed out.
vi: Yêu cầu hết thời gian.

en: Response time
vi: Thời gian đáp ứng

en: Return to WordPress Dashboard
vi: Quay lại WordPress Bảng điều khiển

en: Run continuously while the Dashboard is open
vi: Chạy liên tục, trong khi bảng điều khiển mở

en: Run hourly in the background
vi: Chạy theo giờ trong nền

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Save This Search As a Filter
vi: Lưu tìm kiếm này như một bộ lọc

en: Search
vi: Tìm

en: Search Links
vi: Tìm liên kết

en: Search Results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Searching your blog for links...
vi: Tìm kiếm blog của bạn cho các liên kết...

en: Select one or more links to edit.
vi: Chọn một hoặc nhiều liên kết để chỉnh sửa.

en: Send authors e-mail notifications about broken links in their posts
vi: Gửi tác giả thông báo bằng e-mail về bị hỏng liên kết trong bài viết của mình

en: Send me e-mail notifications about newly detected broken links
vi: Gửi cho tôi e-mail thông báo về vừa được phát hiện các liên kết bị hỏng

en: Server Not Found
vi: Máy chủ không tìm thấy

en: Server load limit
vi: Máy chủ tải giới hạn

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings saved.
vi: Cài đặt đã lưu.

en: Show debug info
vi: Hiển thị thông tin gỡ lỗi

en: Show more info about this link
vi: Hiển thị thông tin thêm về liên kết này

en: Show on screen
vi: Hiển thị trên màn hình

en: Show the dashboard widget for
vi: Hiển thị bảng điều khiển widget cho

en: Source
vi: Nguồn

en: Source : %s
vi: Nguồn: %s

en: Status
vi: Tình trạng

en: Stop search engines from following broken links
vi: Ngăn chặn công cụ tìm kiếm từ sau các liên kết bị hỏng

en: Suggest alternatives to broken links
vi: Đề nghị lựa chọn thay thế để liên kết bị hỏng

en: Table columns
vi: Bảng cột

en: Thank you for your donation!
vi: Cảm ơn bạn đã đóng góp của bạn!

en: The "Nuclear Option". Click this button to make the plugin empty its link database and recheck the entire site from scratch.
vi: "Nuclear Option". Nhấp vào nút này để làm cho các plugin rỗng cơ sở dữ liệu liên kết của nó và kiểm tra lại toàn bộ trang web từ đầu.

en: The following error(s) occured :
vi: Các lỗi đã xảy ra:

en: The following error(s) occurred :
vi: Các lỗi đã xảy ra:

en: The link could not be modified.
vi: Liên kết không thể sửa đổi được.

en: The plugin doesn't know how to check this type of link.
vi: Các plugin không biết làm thế nào để kiểm tra này loại hình liên kết.

en: The plugin failed to remove the link.
vi: Các plugin không thể loại bỏ các liên kết.

en: The plugin script was terminated while trying to check the link.
vi: Kịch bản plugin được chấm dứt trong khi cố gắng kiểm tra các liên kết.

en: The plugin works by periodically launching a background job that parses your posts for links, checks the discovered URLs, and performs other time-consuming tasks. Here you can set for how long, at most, the link monitor may run each time before stopping.
vi: Các plugin hoạt động bằng cách định kỳ tung ra một công việc nền mà parses bài viết của bạn cho các liên kết, kiểm tra các URL phát hiện, và thực hiện các nhiệm vụ tốn thời gian. Tại đây bạn có thể thiết lập cho bao lâu, tối đa, màn hình liên kết có thể chạy mỗi lần trước khi dừng lại.

en: This link can not be edited because it is not used anywhere on this site.
vi: Liên kết này có thể không được chỉnh sửa bởi vì nó không sử dụng bất cứ nơi nào trên trang web này.

en: This link has been broken for %s.
vi: Liên kết này đã bị phá vỡ cho %s.

en: This link has failed %d time. | This link has failed %d times.
vi[0]: Liên kết này đã không %d thời gian.Liên kết này đã không %d thời gian.

en: This link is not a redirect
vi: Liên kết này không phải là một trang chuyển hướng

en: This link was manually marked as working by the user.
vi: Liên kết này sửa đánh dấu bằng tay bởi người dùng, là làm việc.

en: This playlist has no entries or all entries have been deleted.
vi: Danh sách phát này có khoản mục nào hoặc tất cả các mục đã bị xóa.

en: Timeout
vi: Thời gian chờ

en: Trash
vi: Thùng rác

en: Twice a Month
vi: Hai lần một tháng

en: Undismiss this link
vi: Undismiss liên kết này

en: Unknown Error
vi: Lỗi không xác định

en: Unknown YouTube API response received.
vi: Không biết YouTube API phản ứng nhận được.

en: Unlink
vi: Hủy liên kết

en: Unlinking is not implemented in the '%s' parser
vi: Hủy liên kết không thực hiện trong các '%s' phân tích cú pháp

en: Update
vi: Cập Nhật

en: Update URL
vi: Cập Nhật URL

en: Updating bookmark %d failed
vi: Cập Nhật đánh dấu %d thất bại

en: Updating comment %d failed
vi: Cập Nhật bình luận %d thất bại

en: Updating post %d failed
vi: Cập Nhật bài viết %d thất bại

en: Use this URL
vi: Sử dụng URL này

en: Using FileServe API
vi: Bằng cách sử dụng FileServe API

en: Using RapidShare API
vi: Bằng cách sử dụng RapidShare API

en: Using Snoopy
vi: Bằng cách sử dụng Snoopy

en: Video Not Found
vi: Video không tìm thấy

en: Video Removed
vi: Video loại bỏ

en: Video Restricted
vi: Video bị giới hạn

en: Video status : %s%s
vi: Tình trạng video: %s%s

en: View
vi: Xem

en: View "%s"
vi: Xem "%s"

en: View &#8220;%s&#8221;
vi: Xem &#8220;%s&#8221;

en: View Broken Links
vi: Xem bị hỏng liên kết

en: View broken links
vi: Xem liên kết bị hỏng

en: View comment
vi: Xem bình luận

en: Wait...
vi: Đợi...

en: Which Links To Check
vi: Mà liên kết để kiểm tra

en: You are about to delete the current filter.
    'Cancel' to stop, 'OK' to delete
vi: Bạn đang định xóa bỏ các bộ lọc hiện tại.
    'Hủy bỏ ' để ngăn chặn, 'OK' để xóa

en: You are about to delete this link '%s'
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
vi: Bạn đang định xóa bỏ liên kết này '%s'
      'Hủy bỏ' để dừng, 'OK' để xóa.

en: You can see all broken links here:
vi: Bạn có thể xem tất cả các liên kết bị hỏng ở đây:

en: You don't have sufficient privileges to access this information!
vi: Bạn không có đủ quyền để truy cập vào thông tin này!

en: You have an old version of CURL. Redirect detection may not work properly.
vi: Bạn có một phiên bản cũ của CURL. Phát hiện chuyển hướng có thể không hoạt động đúng.

en: You must enter a filter name!
vi: Bạn phải nhập tên bộ lọc!

en: You must have either CURL or Snoopy installed for the plugin to work!
vi: Bạn phải có một trong hai CURL hoặc Snoopy cài đặt cho các plugin để làm việc!

en: You're not allowed to do that!
vi: Bạn không được phép làm điều đó!

en: YouTube Playlist
vi: Danh sách phát của YouTube

en: [ Network error ]
vi: [Lỗi mạng]

en: [%s] Broken links detected
vi: [%s] Phát hiện liên kết bị hỏng

en: [An orphaned link! This is a bug.]
vi: [Một liên kết đơn! Đây là một lỗi.]

[ctx: checked how long ago]
en: Checked
vi: Kiểm tra

[ctx: current load]
en: Unknown
vi: Chưa biết

[ctx: dashboard widget visibility]
en: Administrator
vi: Người quản trị

[ctx: dashboard widget visibility]
en: Editor and above
vi: Chỉnh sửa và ở trên

[ctx: dashboard widget visibility]
en: Nobody (disables the widget)
vi: Không ai (vô hiệu hóa các widget)

[ctx: for the "Detected X unique URLs in Y links" message]
en: %d link | %d links
vi[0]: %d liên kết%d liên kết

[ctx: for the "Detected X unique URLs in Y links" message]
en: %d unique URL | %d unique URLs
vi[0]: %d URL duy nhất%d URL duy nhất

en: http://w-shadow.com/
vi: http://w-Shadow.com/

en: http://w-shadow.com/blog/2007/08/05/broken-link-checker-for-wordpress/
vi: http://w-Shadow.com/Blog/2007/08/05/Broken-Link-Checker-for-WordPress/

[ctx: inline editor title]
en: Edit Link
vi: Chỉnh sửa liên kết

[ctx: inline link editor]
en: Suggestions
vi: Đề xuất

[ctx: inline link editor]
en: Text
vi: Văn bản

[ctx: link status]
en: Unknown
vi: Chưa biết

[ctx: link suggestions]
en: Archived page from %s (via the Wayback Machine)
vi: Lưu trữ trang từ %s (thông qua Wayback Machine)

[ctx: link suggestions]
en: No suggestions available.
vi: Không có đề nghị có sẵn.

[ctx: link suggestions]
en: Searching...
vi: Tìm kiếm...

[ctx: link text]
en: (Multiple links)
vi: (Nhiều liên kết)

[ctx: link text]
en: (None)
vi: (Không có)

en: links
vi: liên kết

[ctx: module name]
en: Basic HTTP
vi: HTTP cơ bản

[ctx: module name]
en: Blogroll items
vi: Danh sách mục blog

[ctx: module name]
en: Comments
vi: Ý kiến

[ctx: module name]
en: Custom fields
vi: Lĩnh vực tùy chỉnh

[ctx: module name]
en: Embedded DailyMotion videos
vi: DailyMotion video được nhúng

[ctx: module name]
en: Embedded GoogleVideo videos
vi: GoogleVideo video được nhúng

[ctx: module name]
en: Embedded Megavideo videos
vi: Megavideo video được nhúng

[ctx: module name]
en: Embedded Vimeo videos
vi: Nhúng video Vimeo

[ctx: module name]
en: Embedded YouTube playlists (old embed code)
vi: Danh sách nhạc YouTube nhúng (mã nhúng cũ)

[ctx: module name]
en: Embedded YouTube videos
vi: Nhúng YouTube video

[ctx: module name]
en: Embedded YouTube videos (old embed code)
vi: Nhúng video trên YouTube (mã nhúng cũ)

[ctx: module name]
en: HTML images
vi: HTML hình ảnh

[ctx: module name]
en: HTML links
vi: Liên kết HTML

[ctx: module name]
en: Pages
vi: Trang

[ctx: module name]
en: Plaintext URLs
vi: Văn bản thuần URL

[ctx: module name]
en: Posts
vi: Bài viết

[ctx: module name]
en: Smart YouTube httpv:// URLs
vi: Thông minh YouTube httpv: / / URL

[ctx: settings page]
en: Suggestions
vi: Đề xuất

[ctx: verb]
en: Trash
vi: Thùng rác
